![พล.ร.ต.อภิชาติ โชไชย ผู้อำนวยการศูนย์ส่งกำลัง พธ.ทร. ร่วมกับ นายสมหวัง เอี่ยมดี นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลบางเสร่ ร่วมกันจัดกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ“ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนม์พรรษา ๖ รอบ ๒๘ ก.ค. ๒๕๖๗ เมื่อวันที่ ๑๗ ก.ค.๖๗](/upload/content/764/S__42483899.jpg)
พล.ร.ต.อภิชาติ โชไชย ผู้อำนวยการศูนย์ส่งกำลัง พธ.ทร. ร่วมกับ นายสมหวัง เอี่ยมดี นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลบางเสร่ ร่วมกันจัดกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ“ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนม์พรรษา ๖ รอบ ๒๘ ก.ค. ๒๕๖๗ เมื่อวันที่ ๑๗ ก.ค.๖๗
พล.ร.ต.อภิชาติ โชไชย ผู้อำนวยการศูนย์ส่งกำลัง พธ.ทร. ร่วมกับ นายสมหวัง เอี่ยมดี นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลบางเสร่ ร่วมกันจัดกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ“ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนม์พรรษา ๖ รอบ ๒๘ ก.ค. ๒๕๖๗ เมื่อวันที่ ๑๗ ก.ค.๖๗
๑๗ กรกฎาคม ๒๕๖๗